ปั้มนมวนไปปปปป

เช้าวันนี้ปั้มนมได้ 12 ออนซ์ แม่ๆคนอื่นปั้มได้เท่าไหร่กันบ้างคะ มาแชร์กันหน่อยค่า

ปั้มนมวนไปปปปป
8 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

หู้วน้ำนมเยอะจังเลยค่ะ บ้านนี้ผ่าคลอดมาได้1อาทิตย์ ปั้มได้ทีละ2ออนซ์เครียดจังเลยค่ะทำไงน้ำนมจะเยอะแบบนี้บ้าง บำรุงทุกทางน้ำนมก็ยังน้อย😐😑

2y ago

ดื่มน้ำเยอะๆค่ะวันละ 3 ลิตร ช่วยได้ค่ะ

VIP Member

2-3 ออนซื ต่อครั้ง 2ข้างรวมกัน น้อง 4เดือน 18วัน

2y ago

บ้านนี้น้อง 5 เดือนค่า ได้วันนึงประมาณ 50 ออนซ์ สู้ๆนะคะ ดื่มน้ำเยอะๆนะคะ ช่วยได้เยอะเลย

เยอะมากค่ะแม่ บ้านนี้เต้าล้วนค่ะ

2y ago

บ้านนี้เต้าผสมปั้มค่ะ ปั้มวันละ 6 รอบค่า

เครื่องปั้มยี่ห้อนี้ดีมั้ยคะ

2y ago

ใช้ดีมากค่ะ รุ่นนี้ดีมาก นมออกเยอะ เกลี้ยงเต้ามากค่ะ

เครื่องปั้มยี่ห้ออะไรคะแม่

2y ago

Spectra duo ค่ะ ใช้ดีนะคะ

VIP Member

เครื่องปั้มยี่ห้ออะไรค่ะ

2y ago

Spectra duo ค่ะ

Super Mum

เยอะมากค่ะแม่

2y ago

ขอบคุณค่าา

Super Mum