47 ตอบกลับ

บ้านนี้เป็นก่อนตั้งครรภ์อีกค่ะควบคุมอาหารนะค่ะสู้ไปค่ะ

เจาะเลือดจนบอบช้ำมาก มากจนไม่กล้ากินขนมหวานอีกเลยค่ะ

บ้านนี้ 217 จ้า ไม่เครียดนะแต่เป็นคุมการกินอาหารแทน

น้ำใบเตยต้ม จมูกข้าวไรซ์เบอรี่ค่ะแม่ ทานลองดูนะคะ

ขอบพระคุณค่ะ เดี่ยวต้องลองแล้วค่ะ

บ้านนี้เกินค่ะ รอตรวจเลือดครั้งที่ 2 ตอน 32 วีคค่ะ

ขอบพระคุณค่ะ

น้ำตาลสูงเหมือนกันค่ะ ต้องคุมอาหารนิดนึง

เหมือนกันค่ะ ของเรา141 หมอให้คุมอาหาร😅

บ้านนี้102 ค่ะ น้ำตาลรสชาติแย่มาก55555

188 ค่ะ เราต้องคุมอาหาร​ให้ได้ค่ะ

ตรวจครั้งแรก189แม่แอบกังวลเลยค่ะ

เป็นกำลังใจให้น๊าครับ