16 ตอบกลับ

บ้านนี้6ตุลา​ เงียบกริบเหมือนกันเลยค่ะ​ ท้อง2แล้ว​ แอบกังวล

แม่กังวลสุดๆค่ะ​ อยากแตก​ แต่ลูกไม่อยากออก​ ดิ้นดีสุดๆไปเลยค่ะ

บ้านนี้หมอนัดผ่า8ตุลา แต่คิดว่าคงได้ไปก่อน เพราะท้องแข็งบ่อย

สู้ๆค่ะแม่

กินสัปปะรดค่ะ รับรอง ไม่ถึง 2 ชม. มูกเลือดมาเลยค่ะ

เรากินแล้วแม่ .ปกติ

บ้านนี้กำหนดคลอด 3ตุลา แต่ยังเงียบกริปเลยค่ะ

ปากมดลูกก็ยังไม่เปิดค่ะทางนีเ

8 ตุลาคมเหมือนกัน มีอาการเจ็บท้องเตือนแล้ว

เราไม่มีอะไรเลย นอกจากหิว

บ้านนี้ 38+1 กำหนด12ตุลายังเงียบกริบเลยค่ะ

กำหนด8ตุลาเหมือนกันแม่ บ้านนี้ยังเงียบ

บ้านนี้11ตุลายังเงียบยุเลยค่ะท้อง3

บ้านนี้5ตุลา ยังเงียบเลยจร้าา

บ้านนี้ก็8ตุลาเหมือนกันค่ะ..