26 ตอบกลับ

เข้มแข็งนะคะคุณแม่ ตอนนี้เราต้องอยู่และทำเพื่อลูก วันนึงเค้าจะคิดได้เอง และวันนั้นเค้าอาจจะมานั่งเสียดายและเสียใจ ผู้หญิงดีๆแบบคุณแม่ไป

เป็นเหมือนเราเลยค่ะ​ เขาทำงานที่เดียวกัน​ผู้หญิงก็รู้จักเราดี​ แต่ก็ยังทำได้​ เราท้องได้​ 37​+3​ แล้วค่ะ​ สู้ๆนะค่ะแม่​ เวรกรรม​มีจริงค่ะ​

ใช่ค่ะแม่​ แต่ถึงจะอยากยังไงเราก็ต้องผ่ารไปให้ได้เพื่อลูกนะค่ะ​ ✌️

มีลูกน่าจะดีที่สุด มีความสุขแล้วนะคะคุณแม่ สามีนิสัยแบบนั้นไม่ต้องมีให้เปลืองข้าวสุกหรอกคะ #สู้ๆนะ เดี๋ยวเวลาจะพาให้เราผ่านไปได้เอง

เค้าทิ้งเรากับลูกได้ วันนึงเค้าก็ทิ้งผู้หญิงคนนั้นได้เหมือนกันคะ ถือว่าเป็นโชคดีของเรา การเวลาจะคัดคนไม่ดีออกจากชีวิตเราเองคะ

สู้ๆ ค่ะแม่ เราสามารถเลี้ยงลูกคนเดียวได้ เหนื่อยหน่อย แต่ภูมิใจที่ไม่ต้องไปคุกเข่าอ้อนวอนใครนะคะ

ขอบคุณน๊าคร้าสำหรับกำลังใจ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ เวลาจะเยียวยาทุกสิ่งอย่าง โฟกัสที่อนาคตของเราและลูกนะค่ะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะคิดถึงลูกให้มากๆค่ะคนไม่ดีเขาก็จะคัดออกไปค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะกังวลไปหมดทำงานยุคนละที่กับแฟน สู้ๆนะคะ

ขอบคุณน๊าคร้า

สุ้ๆนะคะ เด่วมันก็ผ่านไปได้ เราก็เคยผ่านจุดนั้นมา

สู้ๆนะค่ะแม่ คนแบบนี้ปล่อยเค้าไปเถอะค่ะ