45 ตอบกลับ

เกี่ยวค่ะ ถ้ามองโดยรวมลูกดิ้นเก่ง และดิ้นไปทั่วท้องเลย แต่ถ้าสังเกตและใส่ใจในการดิ้นลูกจะดิ้นซ้ายมากกว่า #ทีมลูกสาว

บ้านนี้ดิ้นช้ายทั้งชญ ค่ะ แต่ญ จะขยันดิ้นมาก ดิ้นเก่งจนจุก ส่วย ช ไม่ค่อยดิ้นเท่าไหร่

แม่บ้านนี้ว่าไม่เกี่ยวจ้า เพราะตอนนี้ท้อง2แร้ว กะดิ้นเหมือนกันซ้ายขวา คนแรกผู้ชายคนนี้ผู้หญิงดิ้นเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ดิ้นหนักขวา ได้ผู้หญิงนะ พี่สาวเราดิ้นหนักซ้ายก็ผู้หญิง ไม่น่าจะเกี่ยวนะคะ อยู่ที่การขยับตัวของเด็กมากกว่า

ไม่เกี่ยวกันนะคะ ขึ้นอยู่กับน้องจะอยู่ท่าใหนมากกว่าบ้านนี้ผู้หญิงแต่ดิ้นขวาบางครั้งก็รอบท้องเลย

ลูกคนแรกดิ้นซ้ายท้องเบี้ยวไปซ้ายซะส่วนใหญ่ ผู้ชาย ลูกคน2ดิ้นซ้ายเหมือนกันท้องเบี้ยวซ้าย ผู้หญิงค่ะ

ไม่ทราบเหมือนกัน นะคะว่าจริงไหมแต่แม่บ้านนี่ได้ผู้ชายน้องชอบดิ้นอยู่ทางขวาคะ

ของเราผู้หญิงดิ้นด้านขวาจ้ะ ตลอดเลย

ไม่เกี่ยวค่ะ บ้านนี้ ผญ.บางวันซ้าย บางวันขวา บางวันดิ้นพร้อมกันทั้งซ้ายขวาเลย 5555

ไม่ทราบว่าเกี่ยวมั้ย แต่ทางนี้เป็น ผญ ดิ้นแต่ทางซ้ายจ้า ดิ้นอยู่ฝั่งเดียว😆😆😆

Super Mum

ไม่น่าจะเกี่ยวนะคะ ลูกสาวคนแรกดิ้นขวา ลูกชายท้องสองสลับแต่ส่วนมากซ้ายบ่อย

บ้านนี้เป็นผู้ชายไม่รู้จะบอกว่าน้องชอบดิ้นทางไหนเพราะดิ้นทั่วท้องเลยคะ😂