60 ตอบกลับ

VIP Member

โดนเหมือนกันค่ะ แต่บ้านนี้ใม่สนค่ะ รอคลอดก่อนเถอะจะกลับมาสวยเหมือนเดิม🤣

เป็นเหมือนกันค่ะ ของเราโดนพูดว่าโทรมตลอด แต่เราออกแนวรำคาญซะมากกว่า 😂

เรานี่ปล่อยตัวสุดๆ ไม่เคยปล่อยเเบบนี้มาก่อน เเต่ก็ไม่เคยโดนบูลลี่ค่ะ

ไม่แคร์ค่ะเพราะความสวยสร้างได้เมื่อลูกโต✌✌สู้ๆๆค่ะคุณแม่อย่าไปแคร์

เป็นเหมือนกันค่ะอย่าไปสนใจเพื่อลูกไว้รอคลอดน้องแล้วเราจะสวยให้ดูค่ะ

โดนเหมือนกันคะ ไม่เเคร์ เพราะท้องไม่ได้ไปเดินนางงามที่จะสวยตลอดเวลา

โดนเหมือนกันค่ะ แต่ช่างเขา เราท้อง ปกติของคนท้องมีทั้งสวยไม่สวย

กีะโดดถีบขาคู่เลยคุนแม่ กุมีลูกนะไม่ใช่นางงามจักรวาลโถ่ววววว

Super Mum

เวลาเราท้องแล้วอ้วนขึ้นจะหนักอยู่ 2 อย่างค่ะ - ท้อง - หัวคนอื่น

55ใช่จ้าโดนทักประจำ

อย่าใส่ใจเลยค่ะ ใส่ใจสุขภาพของเราและลูกน้อยดีกว่าค่ะแม่😘