96 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ชอบกินหวานค่า นึกว่าจะได้ลูกสาว สรุปตอนซาวดูเพศนอนโชว์จู๋เลยค่า 😂

ไม่เกี่ยวสุดๆเลยค่ะ ปกติไม่ทานของหวาน พอท้องกินแต่ของหวาน แต่ก็เป็นผชค่ะ

เราลูกสาวก็กินแต่ของหวานขนมหวานๆๆน๊ะผิดกันกะพิ่ชายเขากินแต่ของเผ็ด

บ้านนี้ก็ชอบกินของหวานกินเกือบทุกวันแต่ได้ลูกชายค่ะ ตอนนี้ได้ 26w4dแล้วค่ะ

บ้านนี้ชอบทานหวานได้ลูกชายค่ะ ส่วนท้องคนแรก ชอบทานเปรี้ยวได้ลูกสาวค่ะ

VIP Member

ไม่น่าจะเกี่ยวนะคะ มีคนบอกว่าถ้าชอบหวานจะได้ลูกชาย นี่ได้ลูกสาวเฉยเลย

ไม่น่าจะเกี่ยวคะ แต่บ้านนี้ชอบทานเหมือนได้ อัลตร้าซาวหมอบอกลูกสาวคะ

ไม่นะ ตอนเราท้อง เราก็ชอบทานของหวานมากไป แต่พอคลอดออกมาก็เป็นผู้ชาย

ไม่น่าเกี่ยวนะแม่บ้านนี้ท้องแรกก้อทานแต่ของหวานค่ะได้ผู้ชายจ้า

บ้านนี้ทานปกติคะแต่ส่วนมาจะติดหวานชอบผลไม้หวานๆได้ผู้หญิงคะ