48 ตอบกลับ

40w พอดีคะวันนี้ยังไม่คลอดเลย ตอนเช้ากับเย็นมีเหมือนมูกหรือตกขาวออกสีน้ำตาลอ่อนๆ แบบนี้คืออะไรค่ะ

เป็นสัญญาณเตือนว่าใกล้คลอดแล้วค่า

ยินดีด้วยนะค่ะ...น้อง หนักเท่าไรค่ะ บ้านนี้ 40+3 w แล้วยังเงียบสนิทอยู่เลย 😁😁😁

3030 ค่ะแม่

ขอบคุณทุกคนนะค่ะ เเม่เพิ่งว่างมีเวลามาอ่านคอมเมนต์ค่ะ🙏🙏💗💗

วันเดียวกันเลยค่ะแม่ แต่บ้านนี้ผ่าคลอดค่ะ 40w พอดี ผญ ค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ

ปวดท้องมั้ยค่ะ รพ อะไรค่ะของรัฐบาลหรือเอกชน

รพ.รัฐค่ะ

ยินดีด้วยจร้า..น้องน่ารักน่าชังมากค่ะ

น่ารักมากเลยค่ะแม่ ขาวจั๊วะเลย 😍😍😍

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ น้องน่าชังมากๆ

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักจังเลยค่ะ

น่ารักน่าชังมากเลย ยินดีด้วยนะคะ