1343 ตอบกลับ

คบกันมาก่อน13ปีค่ะ แต่แต่งงานเดือนเดียวมาเลยค่ะ

2ก่อนมีลูกคนแรกตอนนี้คนแรก12ปีคนที่สองได้2เดือนคะ

VIP Member

คบกัน2ปี แต่ง1ปี มีลูกค่ะ ตอนนี้ลูก2ขวบกว่าแล้วค่ะ

VIP Member

13 ปีคะ แล้วพอท้องเค้าก็เลิกตัดขาดกับเราไปเลยคะ 😢

10ปี ค่ะ แต่งงานมา3ปี เพิ่งจะมีน้องค่ะ ตอนนี้31W แล้ว

คบกัน 6 ปี​ 7 เดือน​ แต่ง​ได้ 3 เดือน​ น้องมาเลยค่ะ​

2ปีๆที่3มีน้อง ปล่อยตลอดคอยตลอด แล้วน้องก้อมาเอง

คบกัน2ปีแต่งงานกัน7ปี พึ่งจะตั้งครรภ์ รอนานมากค่

3 ปีกว่า จ้า ตอนี้เจ้าตัวเล็กก็ขวบ 1 เดือนแล้วจ้า ^^

4ปี ท้องแรกแท้งช่วงเมษา63 ตอนนี้ท้องได้ 34+ แล้วจ้า