90 ตอบกลับ

27 สิงหาค่าาา เตรียมแล้วจ้า จะเริ่มทยอยทำความสะอาดแล้วว

VIP Member

คลอดวันที่ทำไรค่ะ บ้านนี้32เหมือนกัน.กำหนดคลอด23สิงหาจร้า

วันเด่วกันเลยจ้าา แต่คงคลิดก่อนแน่เลย

32 w 2วัน น้ำหนักขึ้นมา 12โล ยิ่งช่วงหลังๆน้ำหนักขึ้นเร็วมาก

แม่ขึ้นเร็วตั้งแต่4เดือนเลยค่ะ แรกๆแพ้ คลอด24สิงหา นับวันรอเเล้วว

VIP Member

คลอด18 สค ค่ะ ตอนนี้32+4 นน.แม่ขึ้น6-7โล น้อง นน.ตามเกณฑ์ต่ะ

32+5 ค่ะ น.น ขึ้น17โล น้ำตาลปกติ เตรียมของไว้แค่ไปคลอดค่ะ

แม่บ้านนี้ก็เหมือนกันค่ะ จะซื้อแม่ก็คอยห้ามตลอดค่ะคนโบราณเหมือนกันค่ะ พึ่งได้ซื้อตอน32wเองค่ะ ซื้อแค่เอาไปคลอดค่ะ

บ้านนี้ชั่งวันที่ไปคลอดน้องนํ้าหนักขึ้นมา22โลจ้า

VIP Member

บ้านนี้ 30สค. ก่อนท้อง65 ตอนแพ้เหลือ 61 ตอนนี้ 66 แล้วจ้า

34. สัปดาห์. 8สิงหา ท้องเล็กมากเลยค่ะ. น้ำหนักขึ้น9โล😅

ไม่เล็กนะค่ะแม่

VIP Member

บ้านนี้ก็อ้วนทั้งแม่ทั้งพ่อคะ. คุณพ่อแพ้ท้องแทน🤣🤣

บ้านนี้คุณพ่อเหม็นอาหาร จากที่เคยกิน แล้วก็เวียนหัวจ้าา. #มากินได้หลังๆ นน.ก็ขึ้นตามๆแม่มา😂😂

บ้านนี้ขึ้นมา 15 โลค่ะ น้ำหนักน้องเกินเกณด้วยค่ะ