90 ตอบกลับ

บ้านนี้15สิงหาแต่เป็นเบาหวานอยู่ลดอาหารน้ำตตาลยังเกินไม่รู้จะทำยังไงคงต้องได้ฉีดยาแน่นอน

VIP Member

บ้านนี้ 32+1 วีคค่ะ น้ำหนักขึ้นมา 5-6 โลเองค่ะ🤣 เริ่มเตรียมของแล้วใกล้ครบแล้วค่ะ เหลือซักอีกค่ะ

บ้านนี้ 21 สิงหา เริ่มอึดอัดแร้วเหมือนกันค่ะแม่ อยากเจอเจ้าตัวน้อยแล้ว🤣

VIP Member

บ้านนี้น้ำหนักแม่ขึ้นมา4โลจ้า😅 น้ำหนักลงลูกหมดตอนนี้คลอดแล้วจ้าตอน38w1d น้ำหนักแรกคลอด 3110g

ยินดีด้วยค่า ใกล้แล้วๆน้ำตาลปกตินี่คือดีงามมากๆ ขอให้คลอดง่ายๆแข็งแรงทั้งแม่ลูกค่า

อายุครรภ์ 32 w น้ำหนักขึ้นมาแค่ 8-9 กิโลค่ะ กลัวลูกตัวเล็กเหมือนกันค่ะ กำหนดคลอด 22 สิงหาคม ค่ะ

น้ำหนักตัวเล็กหมอบอกตัวโตเลยค่ะ อ้วนทั้งแม่ทั้งลูก คลอด24สิงหาค่ะ

ถามหน่อยค่ะแม่ พอดีเป็นคนอ้วนอยู่แล้วเหมือนกันค่ะ น้ำหนักขึ้น 20 กิโล หน้าท้องแตกไหมคะ

ไม่เหลือค่ะแม่ แต่เป็นคนผิวขาวเลยไม่น่าเกลียดเท่าไหร่ จะหนักก็เรื่องหนังท้องย้อนยานมากกว่าค่ะ ปัญหาโลกแตกของคุณแม่ยังสาว😂😂😂

31+5 วีคค่ะ กำหนด24สิงหา เริ่มเตรียมของแล้วค่ะแต่ยังไม่ครบ น้ำหนักขึ้นมา8-9โลจ้ส

บ้านนี้ 34+6 ขึ้นมา 21 กิโลจ้าแม่🤣🤣 ของเตรียมไว้บ้างแล้วจ้า กำหนดคลอด 2 สิงหา

อยากแตกแล้วเหมือนกันแม่

ขึ้นมาพอๆกันเลยค่ะ อายุครรภ์ก็พอๆกัน และกำหนดคลอดสิงหาเช่นกันจ้าาาา❤️

บ้านนี้ 20 โลกว่าเบาๆเหมือนกันจ้า 30+5 W น้ำตาลปกติ แต่แม่กินเยอะกว่าปกติ 😁😁