32 ตอบกลับ

สู้ๆค่ะ บ้านนี้หยุดกินยาคุมเดือน เมษา 62 ปล่อยมาตลอด ติดอีกที ธันวา 62 ค่ะ

VIP Member

สู้ๆค่ะ ลองทานรากสามสิบดูค่ะ ช่วยเรื่องภายในได้ อาจทำให้ติดเร็ว

เหมือนกันเลยค่ะแม่ทุกคนรอน้องยุ่แต่น้องเมนก็มาแทนทุ๊กกกที

VIP Member

สู้ๆนะคะคุณแม่ดิฉันก็รอน้องมาเหมือนกันค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ บ้านนี้ปล่อย1ปีก็มาแล้วคะ

ไม่เป็นไรน่ะค่ะสู้ๆเขาพร้อมเขาก็มาเองค่ะ

เราก็พลาดหลายรอบ ลุ้นใหม่นะคะ สู้ๆต่อไป

คุมมา6ปี ปล่อยแค่เดือนเดียวติดเลย

สู้ๆค่ะเข้าใจเลยค่ะคนที่อยากมีลูก

Super Mum

ถึงเวลาน้องก็จะมาค่ะ สู้ๆ น้าาาา