38 ตอบกลับ

บ้านนี้22สิงหาค่ะ อยากแตกเหมือนกันอึดอัดมากเลยค่ะ

สู้ๆนะคะแม่

บ้านนี้ 14 ส.ค. นน.ขึ้นมา 15 โล แล้วอยากแตกมากจ้าท🤩🤩

ยังเลยจ้าา ได้แต่รอ แล้วก็เจ็บจิมิ

ปวดขา ปวดเข่าเหมือนกันเลยค่ะ ลงบันไดทีแทบทรุด 😂

คงเพราะน้ำหนักเราเพิ่มขึ้นค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด10 สิงหาคม น้องมา 23 กค ค่ะ

ดีใจด้วยจ้าา

บ้านนี้20สิงหาจ้าเริ่มมีเจ็บๆเตือนบ้างละ

สู้ๆนะคะ

บ้านนี้ก็16สิงหาแต่หมอนัดผ่า3สิงหาจ้า

ดีจังเลยค่ะ สู้ๆนะคะ

บ้านนี้13สิงหาค่ะปวดไปหมดอยากแตกแล้ว

วันเดียวกันเลย

บ้านนี้ 4สิงหาค่ะเจ็บเตือนมาแล้วค่ะ

ดีจังค่ะ คลอดแล้วอัฟให้ดูด้วยนะคะ

VIP Member

บ้านนี้7สิงหา ไม่มีวี่แววเลยค่ะ

36w กำหนด20สิงหาค่ะ ยังเงียบอยู่เลย

ทางนี้ก็เงียบมากค่ะ มีแต่เหนื่อย