22 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็อยากแตกแล้ว มีท้องแข็งเป็นพักๆปวดท้อง หน่วงท้องน้อย แล้วก็มีมูกใสๆออกมา2วันแล้ว แต่ไม่มีเลือดออก

แม่บ้านนี้กำหนดคลอด25มิ.ย.ท้องแข็งบ่อย แต่ยังไม่มีอาการอะไรนอกเหนือจากนี้เลยค่ะ ทั้งกังวล ทั้งกัว 39+6

เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้40w+1dแล้วค่ะ มีท้องแข็ง เจ็บหน่วงๆ หมอบอกไห้รอดู1อาทิต ถ้าไม่คลอด หมอจะชีดยาเร่งค่ะ กลัวๆยุเหมือนกัน

เหมือนกันเลยค่ะ 39wแล้ว กำหนดคลอด1 ก.ค.ยังไม่แตก หมอให้เวลา1อาทิตย์ ถ้ายังไม่คลอด ต้องกระตุ้นค่ะ

1กค.เหมือนกันค่ะ หมอบอกพฤหัสนี้อาจจะได้นอนรพ.

เหมือนกันเลยค่ะ กำหนด26มิถุนายน ตอนนี้ยังไม่วี่แววเลยจ้าา มีท้องแข็ง เจ็บเตือนนิดหน่อย

VIP Member

มีแม่ๆท่านไหนมีเลือดออกมั่งค่ะ แบบมูกเลือด บ้านนี้ครบกำหนด 29 มีมูกเลือดออก

ของเราออกมา2วันละค่ะ

เหมือนกันค่ะบ้านนี้39w+5dกำหนดคลอด26มิ.ยยังไม่มีวี่แววจะปวดเรยค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 28 มิถุนายน เงียบมากค่ะอยากเจอหน้าใจจิขาดแล้ว

VIP Member

กำหนดวันนี้ยังไม่มีอาการเลยค่ะกลัวโดนผ่ามากค่ะท้อง2ล่ะค่ะ

ไม่น่าเกิน1สัปดาห์แน่นอน ทนรออีกนิดนะคะ เดี๋ยวได้เจอน้องแล้ว

ขอบคุนค้าาา

กำหนด29มิ.ย​ ยังเงียบอยู่เหมือนกันค่ะ​ ไม่มีอาการอารัยเรยย