88 ตอบกลับ

ขอบคุนทุกคนที่มาให้คำตอบน่ะค่ะ หายกังวลเเล้วค่ะ ขอบคุน

ขนาดตัวของน้องเล็กอยู่จ้า ยังไม่ใหญ่พอให้เรารู้สึกได้ค่ะ

เราเพิ่งรู้สึกว่าลูกตอดตอน 20 วีคค่ะ 10 วีคยังเร็วไปค่ะแม่😅

15w ยังไม่รู้สึกเลยค่ะ รออีกนิดนะคะ ลูกอาจจะยังตัวเล็กอยู่

จะรู้สึกตอนช่วง 4 เดือนนะค่ะ ตอดๆดิ้นจริงจังก็5 เดือนจ้า

เราดิ้นตอนใกล้จะ5เดือนค่ะ พอ5เดือนก็ดิ้นทั้งวันเลย😂

10wยังไม่รู้สึกหรอกคะ 17-18wก็ยังรู้สึกแค่ตอดๆ ใจเย็นๆคะ

VIP Member

แม่อายุครรภ์ยังน้อยยุค่ะ. บ้านนี่18วีคถึงรุ้สึกจ่ะ

VIP Member

เราพึ่งตอดตอน17วีคเองค่ะใจเย็นๆน้องยังตัวเล็กอยู่

VIP Member

20wบ้านนี้ยังไม่ดิ้นค่ะ ตอดไปตอดมาเองค่ะ แม่พุงหนา