มีใครเป็นแบบนี้มั้ยคะ 7w พบแต่ถุงตั้งครรภ์ ไม่พบหัวใจเด็ก

อายุครรภ์ 7w อัลตร้าซาวด์เห็นแต่ถุงตั้งครรภ์ไม่พบหัวใจเด็ก อาทิตย์หน้าคุณหมอนัดขูดมดลูก

22 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

อายุครรภ์ยังน้อยซาวผ่านหน้าท้องอาจม่เจอน้อง แม่ลองไปซาวคลินิคดูนะ หมอจะซาวทางช่องคลอดละเอียดกว่าจ้า

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-45505)

เหมือนกันเลยค่ะ8wยังไม่เจอเลยรอตรวจอีก2อาทิตย์แอบกังวนเหมือนกันค่ะ

บ้านนี่วีคที่6ที่ผ่านมา ซาวด์เห็นตัวเด็กและหัวใจเต้นปกติดีค่ะ

VIP Member

บ้านนี้7weekเหมือนกันเห็นตัวเด็กและหัวใจแล้วค่ะยังไงสู้ๆนะคะ

Post reply image
VIP Member

ลองไปตรวจที่อื่นซ้ำดูก่อนนะคะ บางทีน้องยังเล็กมากๆ

บ้านนี้ 6วีคคะ หมอบอกเจอเด็กแต่ไม่เห็นหัวใจเด็กคะ

2y ago

เจอมั้ยคะแม่

บ้านนี้เห็นตอน8weeksค่ะ. ลองไปซาวที่อื่นดูรึยังค่ะ

บ้านนี้พบตอน 8wค่ะ รออีกหน่อยก้อน่าจะเจอค่ะแม่

เหมือนกันเลยค่ะรอลุ้นหมอนัดตรวจใหม่ค่ะ