193 ตอบกลับ

ถ้าเลี้ยงได้ไม่มีอะไรน่าอายหรอก ถ้าเลี้ยงไม่ได้นี่สิน่าอาย ทำได้เลี้ยงได้ สู้ๆ

อ่า อายตรงไหนอ่า ท้อง รึ กลัวเค้าว่า ลมปากคนนะหนู ที่ร้าย คนน่ะนะ ร้ายที่สุด อืมมม

ไม่ต้องไปแคร์คนอื่นค่ะ แคร์ลูกเราดีกว่า อย่าเอาคนอื่นมาเป็นบรรทัดฐาน สู้ๆนะคะ

ไม่น่าอายค่ะ แค่มีปัญหา​เลี้ยง​ลูกก็พอ ไม่มีปัญญา​เลี้ยง​ลูกสิน่าอายกว่าเยอะ

ท้องไม่น่าอายค่ะ เเต่ถ้าท้องแล้วเลี้ยงไม่ได้น่าอายกว่าค่ะแม่ อย่าคิดมากค่ะ สู้ๆ

ค้ะ😊😊

ไม่น่าอายค่ะอาทิตย์ก่อนไปหาหมอเจอน้องคนนึ่ง14ปีเองค่ะน้องเขาคลอดเดือนสิงหา

ท้องมาแล้ว ไม่ต้องอาย หรอกค่ะ ดีกว่าไปทำแท้ง ดูแลตัวเล็กให้ดี ที่สุดก็พอค่ะ

ไม่น่าอายค่ะ ตอนนี้เราอายุ19ท้องได้14week ท้องไม่น่าอายแต่เอาออกน่าอายกว่าค่ะ

เราก็ 18 ค่ะ อายุแค่นี้แต่หาเลี้ยงลูกตัวเองได้ ทำให้ลูกสบายได้ ไม่อายเลยค่ะ

ไปเอาออก หน้าอายกว่า อย่าไปสนคำพูดของใครลูก เราเลี้ยงเขาให้ดีก็พอ สู้ๆๆๆ