2 ตอบกลับ

หมอไม่อธิบายเพิ่มเติมเลยหรอคะ ใจร้ายจัง สามารถสอบถามหมอได้ทางช่องทางอื่นไหมคะ เราข้อใจถามให้ละเอียดเลยจะดีกว่า

เคยตรวจเเบบนี้ไหมค่ะ เคสเรา 1:250 ความเสี่ยงสูงเขาจะเจาะน้ำคล่ำตรวจให้ กรณี 1:283 ความเสี่ยงต่ำ เขาให้เราตัดสินใจเองว่าจะเจ่าะไม่เจาะ ยิ่งพูดยิ่ง งง😖

หมอไม่ได้บอกรายละเอียดอะไรเหรอคะ 1:283คือใน283จะเป็นแค่1คนใช่มั้ย บ้านนี้อายุ32ไม่ได้ตรวจเลยค่ะ

ใช่ค่ะ ใน 283 จะเป็นเเค่ 1 เเค่เสี่ยงน่ะค่ะ เเต่หมอบอกว่าถ้าอยากรู้จิงๆคือเจาะพิเศษ หรือไม่ก็เเล้วเต่เราจะเลือกอ่ะค่ะ