4 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้มารู้ว่าท้องก็ประจำเดือนขาดได้เดือนกว่าแล้วคะ ไม่เอะใจเพราะเป้นคนประจำเดือนมาไม่ตรงรอบ พอหลังจากรุ้ว่าท้อง ประมาณสองเดือนเริ่มมีอาการเหม็นอาหารบางชนิด จากที่เคยชอบ หยุดเลยคะ 🤣 สู้ๆนะแม่

ของเรา ประจำเดือนมาไม่ปกติน่ะ ปล่อยมา3ปีก็ไม่ติด ลุ้นปีนี้

บ้านนี้ง่วงค่ะ ง่วงตลอดเวลา เพลียอะไรไม่รู้ทั้งที่นอนตั้งแต่2ทุ่ม

Super Mum

ต่างกันไปค่ะ บ้านนี้ หิวบ่อย เหนื่อยง่าย หลับไว

อ้วกค่ะอาหารบางอย่างเคยชอบแต่ได้กลิ่นก็อ้วก