สอบถามหน่อยจ้าเเม่ๆ

อาการคนท้อง ก่อนจะรู้ว่าท้อง เป็นเเบบไหนกันบ้างค่ะ #สอบถามหน่อยจ้า

14 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

กินอะไรก็อร่อย อยากกินไปซะหมดทุกอย่าง ง่วงนอน เหนื่อยง่ายด้วยค่ะ

VIP Member

เหม็น ได้กลิ่นดียังกับหมา แล้วก็อ้วกแบบหนัก เลยตรวจดูเจอว่าท้อง

VIP Member

แล้วแต่คนค่ะ ของเราเหมือนตอนกพลังจะมีปจด. แต่แค่ปจด.ไม่มา

อาการเหมือนจะเปน ปจด.ทุกอย่างเลยค่ะ เมื่อยขา หงุดหงิด

ตึงคัดหน้าอก เหนื่อยเพลีย อยากนอน หิวแต่ของเปรี้ยว

Super Mum

อาการแล้วแต่คนนะคะ. ของเราเมารถกับเหนื่อยง่ายค่ะ

VIP Member

หิวตลอดเวลาคะ กินได้ทุกอย่างที่ขวางหน้า😂

ปจด ไม่มา เหนื่อยง่าย ปัสสาวะบ่อยกว่าปกติ

VIP Member

เหนื่อยง่าย ง่วงนอนตลอดเวลา เพลียๆ

ตึงคัดหน้าอก เบื่ออาหารคะ