167 ตอบกลับ

เริ่มชาตั้งแต่30วีคตอนนี้เป็นๆหายตอนนี้39+2แล้วค่ะ

ไม่ชาเท่าไหร่แต่ปวดตามข้อนิ้ว ข้อมือมากกว่าค่ะ

VIP Member

เริ่มชาแล้วนิดหน่อยค่ะ เล่นเกมแปปดียวชาเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ตอนไตรมาส2 ชาทุกวันเลย หายตอนเข้าไตรมาส3

VIP Member

เป็นชาช่วง7เดือนเขาปัจจุบัน9เดือน เมื่อวตามตัว

VIP Member

เป็นตอนอายุครรภ์เยอะค่ะ มือชาเท้าชาตะคิวกิน😂

31สัปดาห์ค่ะเริ่มชากลางคืนจะมีปวดตามแขนร่วม

เริ่มชาค่ะ ตอนนอนตื่นเหมือนนอนทับมือตัวเอง

ชาตอน3-4เดือนค่ะตอนนี้6เดือนแล้วไม่ชาแล้วค่ะ

เป็นอยู่คะมือตึงมาก ปวดมาก มีวิธีช่วยไหมคะ