1457 ตอบกลับ

ตอนนี้ท้องได้ 6เดือนแล้วค่ะ อันตร้าซาวเจอลูกเปนเหมือนกันค่ะ แต่ก้อรักเหมือนเดิมค่ะ 😂✌️

กรรมพันธุ์ทางสามีค่ะ 😂

ขอโทษนะคะคุณแม่ หมอเค้าจะรู้ว่าน้องเป็นตั้งแต่อยู่ในท้องเลยหรอคะ อยากทราบบ้างค่ะ

น้องน่ารักค่ะแม่ เดี่ยวนี้หมอเก่งมากค่ะผ่าตัดแล้วรอยเก่าแทบจะไม่เห็นลยค่ะ สู้ๆนะคะ

น่ารักน่าชังค่ะแม่ โตหน่อยก็รักษาได้ค่ะ ลูกเราเป็นยังไงเราก็รักค่เ สู้ๆๆนะคะหนูน้อย

ตั้งชื่อลูกเหมือนกันเลย ขอให้หายใวๆน่ะค่ะน่ารักน่าชังมากแข็งแรงเลี้ยงง่ายๆน่ะค่ะ💓

สอบถามหน่อยค่ะ​ ตอนอัลตราซาวด์​ ไม่เห็นหรอคะคุณแม่​ หรือหมอไม่ซาวด์ที่หน้าให้

สาเหตุเกิดจากอะไรค่ะ

สู้ๆน่ะค่ะเด่วน้องก้อหายให้น้องโตกว่านี้เเร้วพาไปรักษาน่ะค่ะบางโรงบาลรักษาฟรีค่ะ

แม่ซาวเจอกี่เดือนค่ะ ไปซาวตอน35วิค หมอบอกวา มีอะไรผิดปกติตรงปาก ตอนนี้กังวนใจมากค่ะ

สู้ๆนะคะ เลี้ยงให้หนูอ้วนอีกหน่อย แล้วค่อยให้คุณหมอเสริมสวยให้ คุณหมอเก่งอยู่แล้ว

สู้ๆน่ะค่ะคุณแม่เดี๋ยวนี้คุณหมอเขาพาน้องไปรักษาเดี๋ยวน้องก็หายนะคะคุณแม่สู้ๆค่ะ