22 ตอบกลับ

TapFluencer

ของเราไปฝากที่พญาไท​2 คุณหมอธาริณี​ คุณหมอน่ารักมากกให้คำแนะนำดีมาก​ และมีอีกทีนึงเพื่อนไปคลอดที่เปาโลโชคชัย4 บอกว่าถูกและดี จำชื่อหมอไม่ได้ค่ะ​ แต่ที่เปาโลไม่เกิน​ 5หมื่น​ แต่ห้องจะเล็กไปหน่อยจากที่ไปเยี่ยมเพื่อน

ค่าใช้จ่าย ที่ รพ พญาไท เท่าไรค่ะ เคยแท้ง ด้วยค่ะ

ควรเลือกที่ใกล้บ้านดีสุด รพ.เอกชนหมอดูแลดีอยู่แล้วการเดินทางก็สำคัญ ยิ่งถ้าอายุครรภ์เริ่มมากขึ้น บ้านนี้เลือกรพ.บางปะกอก1ใกลับ้านฝากหมอกอบชัย ดูแลดีให้คำแนะนำดีมากเจาะนัำคร่ำเองผ่าคลอดเองด้วย แม่บ้านนี้อายุ37

บำรุงราษฎร์ เลยค่ะคุณแม่ เราฝากอยู่ คุณหมอนพดล ดูแลดีมากกกกกให้คำแนะนำดี คุณหมอเคยเป็น prof. ของรามา และก้อเป็นหมอสูติอยู่ อังกฤษ ความรู้แน่นค่ะ มีเวลาให้คนไข้เยอะ ที่สำคัญคุณหมอช่วยเราเซฟค่าใช้จ่ายด้วย

ขอบคุณมากค่ะ

ของบ้านนี้ไปเปาโลคะแม่ มีประกันสังคมที่นั่น แม่มีประกันสังคมไหม มีที่ไหนลองดูที่นั่นก่อนจะได้ประหยัดค่าใช้จ่ายนะ

หมอกอบชัย บางปะกอก1 อีกเสียงค่ะแม่ หรือ คุณหมอศรีจำนงค์ ก็ได้ค่ะ พยาบาลตรงเนอสเซอรี่ ก็ดูแลเอาใจใส่ดีค่ะ

VIP Member

แนะนำคลินิกเอกชนดีกว่าค่ะ จะซาวทุกครั เห็ยพัฒนาการลูกทุกครั้งค่ะ ราคาสูงหน่อยแต่ดูแลดีกว่ารพรัฐนะคะ

มีชื่อ รพ แนะนำไหมค่ะ

เราคลอดโรงพยาบาลบางปะกอก 1 ค่ะ ฝากท้องกับคุณหมอกอบชัย แนะนำเลยค่ะ คุณหมอดูแลให้คำแนะนำดีมากเลย

เราก็เคยแท้งค่ะ อายุ 33 ปัจจุบันฝากที่ พญาไท 2 ค่ะ ก็ดูแลดีนะคะ ส่วนตัวฝากกับ อาจารย์ประเสริฐ ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ลูกเพื่อนเพื่อนเราคลอดกับ คุณหมอกอบชัย บางปะกอก 1 ที่นี้เน้นนมแม่ค่ะ ดีมากๆ เลย

วิภาวดีก็ดีนะคะ เพื่อนคลอดที่นั่นค่าคลอดประมาณ6-7หมื่น เอกชนดูแลดีอยู่แล้วค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ