91 ตอบกลับ

ยินดีด้วยจ้า. เลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะจ๊ะสาวน้อย

ขอบคุณค่าา หลับอย่างเดียวเลยตอนนี้

VIP Member

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้กำหนด4ก.ค.ยังเงียบยุเลย

บ้านนี้ล่วงหน้าไปก่อนแร้วว😂😂

ยินดีด้วยนะค่ะ น้องน่ารักน่าชังจังเลย❤❤

แม่บ้านนี้กีอกำหนด8.ก.ค.เหมือนกันเลยจร้า..

แม่บ้านนี้ล่วงหน้าไปก่อนแล้วคะ ขอให้น้องคลอดง่ายๆนะคะ 😚😚

ยินดีด้วยจ้า แข็งแรง ทั้งแม่และลูกนะคะ

แข็งเเรง ทั้งคุณเเม่ เเละคุณลูกนะครับ

น่ารักจัง..แข็งแรงทั้งแม่และลูกจ้า

ขนาด2,400กว่าๆ น้องดูจ้ำหม่ำมากเลยค่ะ

น้องแขนขายาวว ตัวเล้ก แต่ออกหน้า😂😂

ยินดีด้วยค่ะแข็งแรงๆโตไวๆนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงๆนะคะสาวน้อย

ขอบคุณค่าา 😘😘