91 ตอบกลับ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยแต่บ้านนี้ยังไม่คลอดเลย

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงไวๆทั้งคุณแม่และน้องนะคะ

ยินดีด้วยคะ. น่ากอดมากๆเลย ขอให้เลี้ยงง่ายๆนะคะ

ยินดีด้วยนะค่ะแข็งเเรงทั้งเเม่เเละน้องนะค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ

ยินดีด้วยจ้าาา​ ขอให้ลูกสาวเลี้ยงง่ายๆนะจ้า

ยินดีด้วยคะ สุขภาพแข็งแรงทั่งแม่และลูกน่คะ

ยินดีด้วยนะค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะ

ยินดีด้วยค้ะ ขอไห้คุนเเม่ล้ะคุนลุกแข้งเเรง

สุขภาพแข็งแรงนะคะ โครงคิ้วมาเต็มสวยมากค่ะ