91 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะค่ะความหวังเราก็อยากได้ลูกสาวเหมือนกันรอลุ้นอยู่ค่ะ

ดีใจด้วยนะคะ บ้านนี้รอเวลาอยู่เลย ยังไม่มีท่าทีจะออก😂 กำหนด15 ก.ค.ค่ะ

คลอดแล้วค่ะ เมื่อ12 ก.ค.ค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงทั้งคุณแม่และคุณลูกนะคะ น้องน่ารักน่าชังมาก

ขอบคุณค่าา😍😍

ยินดีด้วยนะค่ะ ขอให้น้องและคุณแม่แข็งแรงๆนะค่ะ คิ้วเป๊ะมาก😁😁

ยินดีด้วยจ้าเเม่ ขอให้น้องสุขภาพเเข็งเเรงเเละเลี้ยงง่ายนะคะ

ขอบคุณค่าา

ยินดีด้วยนะค่ะ2420ดูมั้ยเล็กเลยค่ะคุนแม่น้องน่ารักมากค่ะ

น่ารักน่าชังมากค่ะ บ้านนี้37+ ไม่มีวี่แววว่าจะแตกเลยค่ะ 😊

แตกยังคะ ผญ หรือ ผช

ดีใจด้วยจ้า บ้านนี้กำหนดคลอด 9 กค. ยังไม่มีอาการเลยจ้า

ขอให้น้องและคุณ​แม่มีสุขภาพ​ร่างกาย​แข็งแรง​นะ​คะ​

ขอบคุณค่าาา😚😚

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้น้องโตวันโตคืนเลี้ยงง่ายๆนะคะ