91 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ..แม่ บ้านนี้กำหนด 14 ส.ค. แต่อาการจะคลอดก่อนยังดีหมอให้ยายับยั้งไว้แล้วเอาอยู่ ตอนนี้ลุ้นทุกวันกลัวได้คลอดเร็วๆนี้ #อิจฉาแม่ที่ได้ลูกสาวจังค่ะ

ยินดีด้วยน่ะค่ะ😘😘😘 บ้านนี้กำหนดคลอด 10 ก.ค ยังเงียบยุ้เรยค่ะ...มีอาการเจ็บหลายครั้งแล้วแต่พอไป รพ. หมอบอกปากมดลูกยังไม่เปิด หมอก็ให้กลับบ้าน😅😅😅

น้องน่ารักน่าชังมากเลยค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงนะคะของเราก็กำหนดคลอด 8ก.ค.เช่นกันค่ะ แต่หมอให้ผ่าคลอด4ก.ค.นี้ละค่ะตื่นเต้นมาก

ญ หรือ ช น้ำหนักเท่าไรคะแม่

จอให้โตไวๆแข็งแรงนะลูก ตอนนี้พึ่งจะ 12 w อยากจะเหงหน้าลูกแล้วจ้า ยัง ไม่รู้เพศเลยคะ

ยินดีด้วยนะค่ะ น่าเกลียดน่าชังมากๆเลยคะ ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และลูกนะค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ ขอให้เลี้ยงง่ายนะคะ (นี่กำหนด 8 ก.ค. เหมือนกันค่ะ ยังไม่แตกเลย) 😊

น้องเกิดยังคะ ญ หรือ ช

น่ารักน่าชังจร้าคุณแม่ บ้านนี้กำหนด 3 ก.ค ยังไม่มีวี่แววเลย มีแต่อาการปวดหลัง

แตกแล้วจร้า ตรงตามกำหนดเป๊ะเลยค่ะแม่ 🥰

ยินดีด้วยนะคะ.. น่ารักน่าชังมากเลย ขอให้สุขภาพของน้องและแม่แข็งแรงๆนะคะ

VIP Member

เจ้าหมูน้อย คงแสบตาเจอแสงไฟครั้งแรก555ดูทำหน้าตาน่าชังเชียวคะ น่าฟัด

ยินดีด้วยจ้า เลี้ยงง่าย ๆ โตไว ๆ สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ