8 ตอบกลับ

บ้านนี้มีแบบทุกวัน เว้นวันบ้างแล้วแต่วัน แต่ปล่อยในตลอดและบางวันก็หลายๆครั้งใน1วัน ทำเสร็จนอนสักพักถึงไปล้างบางครั้งนอนทั้งแบบยังไม่ล้าง พอท้องมาได้ลูกชายค่ะ แฟนสูบบุหรี่จัดนี่ก็คิดว่าจะไม่ท้องเลยไม่คุมอะไรเลย😂

บ้านนี้ได้ลูกชายแต่อยากได้ลูกสาว ดูแลตัวเองมากๆกินของพวกโปรตีนจากเนื้อ กินยาบำรุงมดลูกและร่างกาย กะแฟนก้อพักผ่อนนอนตรงเวลากินตรงเวลาก้อสามารถได้ผู้ชายจร้า

มีอะไรกันไม่ต้องบ่อยค่ะ หรือเดือนนึงมีแค่ครั้งเดียว คือวันที่ไข่ตก เวลาแฟนเสร็จให้แฟนดันเข้าไปให้สุดเลยนะคะ บ้านนี้อยากได้ลูกสาวเลย x กันวันเว้นวัน 😂

บ้านนี้ทำเช้าเย็นทุกวันเลยค่ะต่างฝ่ายต่างถึงจุดฝั่งฟันเเล้วทำตัวให้สบายไม่เครียดตอนนี้อยู่ในท้องอีก1อาทิตย์จะครบ6เดือนเเล้วค้าลูกชายน้อยค้าบ

น่าจะต้องมีอะไรกันไม่บ่อย แล้วมีวันไข่ตกมั้งคะ บ้านนี้มีไม่บ่อย ได้ลูกชาย

ให้แฟนเก็บน้ำไว้5วันค่ะ และทำวันไข่ตกค่ะ

เราก็อยากได้ และได้จริงๆ อธิฐาน

VIP Member

อยากได้ลูกชายเหมือนกัน

VIP Member

อยากได้เหมือนกันค่ะ