95 ตอบกลับ

ตกขาวตั้งแต่ก่อนคลอดยันคลอดเลยจ้า ไหลออกมาทุกเช้า ไม่เชื่อให้เขาดมดูเลยค่ะ กลิ่นตกขาวกับกลิ่นอสุจิคนล่ะกลิ่นกันเลยนะแม่ว่า😂😂

VIP Member

คนท้องเป็นตกขาวคือเรื่องปกติค่ะ แต่สามีคิดแบบคุณแม่ต้องพาสามีไปหาหมอด้วยเวลาไปฝากคลอดให้หมออธิบายให้ฟังจะได้เข้าใจคนท้อง

ปกติแล้วไม่ท้องก็มีนะ เพียงแต่ว่าพอตั้งท้องก็จะเยอะกว่าปกติหน่อย..บางทีมีกลิ่น มีสี คัน เราก็เป็น #หนัก จนหมอให้ยามาสอด 😊😊

ก่อนท้องไม่เคยเป็นตกขาว พอท้องตกขาวมาเต็ม แฟนบ้านนี้ก็ส่งสัยจ้า เวลาหมดนัดเราพาแฟนไปถามหมอเลยจากนั้นไม่พูดไม่ว่าอีกเลย

เป็นได้ค่ะบ้านนี้ก็เป็นแต่ไม่มากนานๆเห็นติดกางเกงนิดเดียวส่วนพ่อบ้านนี้ไม่มีระแวงอะไรเลยคือไว้ใจกันพ่อก็รู้ยุแล้วค่ะ

เป็นทั้งก่อนท้องเเละตอนท้องก็เป็นเยอะมาก ตกขาวไม่ได้เกิดมาจากเราไปมีอะไรกับคนอื่น เกิดจากฮอโมนในร่างกายของเเต่ละคน

ตกขาวกับคนท้องเป็นเรื่องปกติ วานคุณพ่อโปรดเข้าใจคุณแม่ด้วยนะคะ แต่ตกขาวต้องไม่มีกลิ่น มีสีแปลก มีฟอง นะคะ✌️✌️

จะท้องหรือไม่ท้องผู้หญิงก็เป็นตกขาวได้ทุกคนค่ะ​ ไม่จำเป็นต้องไปเอากับใครมา​ เป็นผัวเราแม่ตบคว่ำเลยคิดได้ไง

VIP Member

เป็นค่ะ บางคนเป็นยันคลอด บ้านนี้มีตกขาวสีเขียวมีกลิ่นด้วย โดนยาสอดไปหายเลยค่ะ ตอนนี้ก็เป็นตกขาวปกติ

เปนเหมือนกันค่ะ...ตกขาวเยอะด้วย แต่สามีคิดแบบนี้ไม่ได้น่ะค่ะ คนท้องที่ไหนจะไปเอากับคนอื่น บ้าไปแล้ว