28 ตอบกลับ

39+4ยังขับเองเลยค่ะตอนนี้น้องออกแล้วม่เหนเปนไรเลย

เราก็นั่งเหมือนกันคร้าตอนนี้7เดือนแล้วก็ยังนั่งอยู่คร้า

ได้จ้าแต่ต้องระวัง นี่ขับเองทุกวันกำหนดคลอดเดือนหน้าจ้า

นั่งยันคลอดค่ะ..ส่วนมากจะขี่เองแต่ก้ต้องระวังด้วยค่ะ

เราขับรถยันคลอดเลยจ้า​ แต่ต้องขับระวังๆหน่อยนร้าาา​

ซ้อนได้ค่ะ เราร่างกายเราปกติ แค่ระวังหน่อยค่ะ

บ้านนี้ซ้อนจนคลอดจ้า แต่ต้องระมัดระวังดีๆ

นั่งได้ถึงคลอดเลยครับ นั่งดีๆขับเบาๆนะครับ

นี้ท้อง6เดือน บางวันก็นั่งวินไปทำงานค่ะ

39+6ยังซ้อนอยู่เลยคร่าแต่ระวังๆก็ดีค่ะ