8 ตอบกลับ

ของเราก็มีมูกเลือดไหล แต่กว่าจะคลอด 3 วัน หมอให้กลับบ้านมารอดูอาการ เราไป รพ.ด้วยอาการท้องแข็งถี่ ทุกๆ 5-10 นาที

นี้เป็นมา2วันแล้วค่ะ ยังไม่มีอาการอะไรเพิ่มมาเลย วันนี้หมอนัดพอดีค่ะแม่โล่งอกไปเลยค่ะ

TapFluencer

ใกล้คลอดแล้วหรือป่าวค่ะของเพื่อนแม่คือปากมดลูกเปิด2เซนเลือดออกนิดๆไม่ปวดเลยเปิดแบบงงๆ ค่ะ

ใช่ค่ะแม่ ครบกำหนดอีก2วัน แต่งงที่ไม่ปวดท้องเลยค่ะ😅

เคยเป็นแบบนี้ค่ะ เป็นช่วงเช้า ช่วงบ่ายมาน้ำคร่ำแตก แม่ไปรพ. หาหมอเลยค่ะ

ขอบคุณมากๆเลยนะคะแม่สำหรับคำแนะนำ วันนี้ป้าหมอนัดพอดีเลยค่ะหายห่วงไปเลย

ไปหาหมอเลยค่ะ ปากมดลูกน่าจะเปิด ของเราก็มีเลือดออกแต่ไม่เจ็บท้อง

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะแม่ วันนี้ป้าหมอนัดพอดีจ้า

VIP Member

จากประสบการณ์ค่ะ ปากมดลูกเปิดแล้วค่ะ ร.พ.ด่วนค่ะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ ❤️😊

ไปโรงพยาบาลด่วนเลยคะ. ปากมดลูกเปิดแล้ว

นี่ยังสับสนอยู่เลยค่ะแม่ แต่วันนี้ป้าหมอนัดแล้วค่ะ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะแม่

ปากมดลูกน่าจะเปิดแล้วค่ะ หาหมอเลยค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะแม่ วันนี้ป้าหมอนัดแล้วค่ะ

Super Mum

แนะนำหาหมอค่ะแม่

วันนี้ป้าหมอนัดพอดีเลยค่ะแม่