13 ตอบกลับ

บ้านนี้ใช้เซรั่มน้ำมะพร้าวพิณนาราค่ะ ทาได้ทั้งตัวเลย หน้า ตัว ผม ส้นเท้า ท้องก็ทาได้ค่ะ ลดการแตกลายบ้านนี้ก็ใข้ทาค่ะ 38วีคแล้วใครๆก้อชมมาท้องสวยจ้า สนใจทักแม่ได้นะ

ไม่เหม็นเลยค่ะ ตัวนี้หอมมาก ไม่เหมือนน้ำมันทั่วไปที่ทั้งเหนียว ทั้งเหม็นหืน แต่ตัวนี้ทั้งหอม ซึมไว ไม่เหนียวเหนอะหนะแน่นนอนค่ะ คอนเฟิม

บ้านนี้ใช้แบรนด์ Eve's ทั้งหน้าและท้องค่ะ ไม่มีสิวหน้าขาวค่ะ มีแต่คนชมว่าใช้อะไรหน้าขาวมาก เจลอโลแคคตัส ครีมกันแดด และบู๊สเตอร์ค่ะ

ยืนยันอีกเสียงจ้า ของเค้าดีจริง😊😊

VIP Member

แม่ใช้ครีมที่ทาปกติได้เลยค่ะ สิ่งที่ยกเว้นสำหรับแม่ท้องคือ พวกที่รักษาสิวอ่ะค่ะ ไม่ได้ และพวกกรดวิตามินเอ บี พวกนี้ต้องห้ามจ้า

ขอบคุนคะแม่

บ้านนี้พักหน้าจนถึง5เดือน สิวหายทิ้งรอยดำไว้เยอะมากกก ตัดสินใจใช้Dr. Jill จนตอนนี้37วีคค่ะ หน้าใสขึ้นมาระดับนึง

ขอบคุนมากคะแม่ที่ช่วยแนะนำ

เราไม่ได้เลือกแบบพิเศษเลย แค่ไม่เลือกตัวที่มีไวเทนนิ่งกับรักษาสิวคะ

ขอบคุนมากคะแม่

บ้านนี้ก็ดำค่ะแต่ไม่อยากใช้ครีมอะไรทาแค่วานหางจรเข้ค่ะแม่

แม่ก้อแอบขี้เกียจทาเหมือนกันคะแต่อยากมีไว้ใช้ทาตอนออกนอกบ้านคะไม่ได้ทาครีมอะไรแป้งทาติดแปปเดียวหลุดหมดคะ.อิอิ

บ้านนี้ใช้ปกติเลยค่ะ แค่เลี่ยงครีมพวกลดสิว ลดรอยสิว กรดAHA

ของบ้านนี้ใม่ไช้เรยค่ะ แค่ล้างหน้าไห้สะอาดๆแค่นั้นก็พอ

เราใช้ของ​CHERค่ะ​ เค้าบอกคนท้องใช้ได้​สกัดมาจากธรรมชาติ

แม่บ้านนี้ไม่ใช้เลยค่ะ กลัวจะมีผลต่อน้อง