5 ตอบกลับ

เป็นค่ะ จะนอน จะลุก จะนั่ง เจ็บหมดค่ะ ตะคริวก็เป็นบ่อยจนเจ็บขาไปหมด พอน้องออกก็จะโล่งขึ้นมากค่ะ สู้ๆน่ะค่ะ

38+1กำหนด 3 พ.ค จะนอนจะเดินจะลุก จิมิ เหมือนจะฉีกเลยคะแม่ ปวดสะโพกตอนนอนตะแคง✌️💗

38+1 แล้วค่ะ

งดเดินบ่อยหรือยืนนานๆค่าสู้ๆนะคะเดี๋ยวก็ได้เจอน้องแล้ว

แม่แทบไม่ได้ยืนเลยค่ะช่วงนี้ เเต่เจ็บแบบก้าวขาไม่ออกเลย

เป็นค่ะ ปกติ กำหนดวันเดียวกันเลยน้องยังไม่อยากออกมา 🤣

เป็นเหมือนกันค่ะ เดี๋ยวก็หายค่ะแม่ สู้ๆนะคะ

สู้ๆนะคะแม่ บ้านนี้ก็พึ่งหายปวดไปได้ไม่นาน