ฝังเข็ม

อยากสอบถามคุณแม่ทุกๆคนค่ะ คือหนูฝังเข็ม 3ปี กำหนดเอาออกคือ 20 มกราคม 63 แต่เดือนนี้ เมื่อวันที่15 คือปวดท้องมากๆ ปวดหลัง เวียนหัวหน้ามืด พะอืดพะอม อาเจียนบ้างบางครั้ง มีอาการท้องผูก เป็นแบบนี้ประมาณ4วัน แล้ววันที่20 ประจำเดือนมา เยอะมากๆค่ะ ปวดท้องปวดหลังร่วมด้วยค่ะ พอวันที่22 เริ่มสังเกตุตอนเข้าห้องน้ำ ตอนปัสสาวะปกติแล้วเลือดมันไหลลงตาม แต่ทำไมมันไม่ไหลลงสักที มันยืดๆเหนียวๆไม่ไหล ก็เลยลองเอาทิชชู่ไปเช็ดดู คือมันเป็นมูกใสเหนียวๆปนมากับเลือดค่ะ ลองค้นกูเกิลลดู ก็เห็นคำตอบว่าท้อง อยากสอบถามคุณแม่ทุกๆคนค่ะ ว่าจะมีโอกาสท้องไหมคะ อยากทราบจริงๆค่ะ

1 ตอบกลับ

VIP Member

ตรวจจ้าาาา ไม่ตรวจไม่รู้