129 ตอบกลับ

แพ้หนักทั้ง 2 ท้อง คนแรกผู้หญิง อีกคนในท้องผู้ชายค่ะ

VIP Member

ไม่แพ้เลยเหมือนกันค่ะ ยังไม่รุ้เลยว่าหญิงหรือชาย

บ้านนี้คนแรกลูกสาวไม่แพ้ค่ะ คนที่สองลูกชายแพ้ค่ะ

VIP Member

โชคดีจริงๆค่ะ เราแพ้หนักมาก ทรมานกว่าตอนคลอดมาก

ท้องแรกไม่แพ้ได้ลูกชาย ท้องสองแพ้ ก็ได้ลูกชายค่ะ

ไม่แพ้คะ ได้ชาย....เพิ่งรู้ตอน 6 เดือน (ซาวน์ทุกเดือน)

ไม่แพ้เลยค้ะ ตอนนี้ 18w2d แล้ว..ยังไม่ได้ซาวเพศเลยค้ะ

ไม่แพ้อะไรใดๆเลยจ้า หน้าใสไร้สิวได้ผู้ชายจ้า 37+5

ไม่แพ้ค่ะไม่รุัว่าผญ.หรือผช.แต่ฝันได้ลูกชายค่ะ

ส่วนใหญ่ คนแพ้ท้องจะลูกสาว คนไม่แพ้จะได้ลูกชาย