25 ตอบกลับ

แรกๆก็จะตุ๊บๆ ตอดๆ พอเริ่มโตขึ้นก็เหมือนคลื่นอะไรสักอย่าง พอท้องแก่คือเหมือนโดนชกบ้าง ไม้มาแทงบ้าง55555 แต่รู้สึกดีทุกครั้งที่ลูกดิ้นค่ะ

จะรู้สึกเหมือนมีอะไรมาดันในท้องค่ะ ยิ่งอายุครรภ์มากก็จะดันมากจนบางทีจุกเลยค่ะ แต่มีความสุขมากค่ะ

เหมือนมีอะไรว่ายอยู่ในท้องค่ะ ตอดไปมา แล้วตอนถีบก็ตุบๆ มีอะไรข้างในดันท้องออกมาเป็นระยะ 🥰😂

จะรู้สึกมีอะไรดุ้กดิ้กอยู่ในท้องค่ะ จะตอดๆ เวลาลูกดิ้นจะรู้สึกดีมากเลยนะ❤️

Super Mum

ตุ้บๆที่ท้องค่ะ เวลาเค้าดิ้นตอนเราคุยด้วยเนี่ยมีความสุขมากค่ะ ☺️

แม่บ้านนี้เวลาลูกดิ้นไปมา ตอดบ้าง แม่รู้สึกดีใจยิ้มตลอดเลยค่ะ😁💗

VIP Member

อธิบายเป็นคำพูดค่อนข้างยากนะคะ แต่มันรู้สึกดีมากเลยค่ะ❤️👶🏻

มีอะไรดุ๊กดิ๊กอยู่ข้างใน ทำไห้เเม่จั๊กจี๋ เจ้บบ้างบางครั้ง

ท้องมีการเคลื่อนตัวเหมือนคลื่นค่ะ จะรู้สึกได้เองค่ะคุณแม่

เรารู้สึกว่ามีอะไรถีบๆท้องจะปูดๆยื่นๆตรงที่รู้สึกคะแม่