16 ตอบกลับ

เราก็เป็นค่ะ กินน้ำส้มคั้นเยอะเกินไป หมอสั่งงดของหวานทุกอย่าง กลัวเหมือนกันค่ะ

เราก็รอตรวจรอบ2วันที่28นี้จะผ่านไหมแทบจะไม่มีสารอาหารให้ลูกแล้ว

TapFluencer

ต้มน้ำใบเตยกินค่ะ กินเเทนน้ำเปล่าได้ยิ่งดี

อ้อค่ะ ขอบคุณค่ะ

ดื่มน้ำใบเตยช่วยคุมน้ำตาลได้นะคะแม่

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้2รอบแล้วไม่ผ่านเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ไม่ชอบกินน้ำใบเตยเลยค่ะแม่ แบบไม่ชอบเลยเวลาไปกินข้าวร้านไหนแล้วมีน้ำใบเตย วันแรกลองเปิดใจต้มกินไม่ไหวๆเลยแทบอ้วก

ไข่ต้มอย่างเดียวเลยค่ะ

บ้านนี้กินน้ำตาล3รอบค่ะ รอบแรก50ก.ไม่ผ่าน กินรอบสอง100ก.เจาะเลือด4เข็มผ่าน กินรอบสามอีก50ก.เพราะน้ำหนักขึ้นเยอะผ่านค่ะ....งดอาหารตั้งแต่2ทุ่มไปเลยค่ะบ้านนี้