56 ตอบกลับ

VIP Member

เป็นค่ะ ยิ่งช่วงหลังสามีไม่ชอบให้โดนตัวเพราะอากาศร้อน โดนว่ากลับมาตลอดว่า อยู่เฉยๆไม่เป็นเหรอ แอบน้ำตาไหลคนเดียว ต้องรอให้นางหลับสนิทหรือเมานั้นแหละค่ะถึงจะจูบจะหอมได้

จะเป็นตอนสามีไปฉลองกับเพื้อนกลับดึก เราไม่ชอบอยู่คนเดียวดึกๆ ร้องไห้หนัก

น้อยใจหนักมากค่ะ แค่คำพูดเล็กๆน้อยๆของเขาก็เก็บเอามาคิดจนน้ำตาไหลค่ะ😂

บ้านนี้นิดๆหน่อยๆก็ปล่อยโฮเลยค่ะ โฮเสร็จนั่งขำ 5555555555 อารมณ์แปรปรวนมากๆเลย😂

น้อยใจเวลาไม่พาไปกินของที่อยากกินค่ะ 😆 นอกนั้นอารมณ์เหมือนเดิมทุกอย่าง

เหมือนกันเลยค่ะแม่ น้ำตานี่ไหลเลย

บ่อยมาก ร้องห่มร้องไห้ พอสักพักหายก็คุยกับตัวเองอารมณ์คนท้องใช่มั้ย 😁

น้อยใจสุดๆ เวลาเขาอารมเสียใส่นิ ถึงขั้นร้องไห้ อารมแม่แปรปรวนมากค่ะ🤣

ร้องไห้น้ำตาแตก ตลอด น้อยใจเรื่องไร้สาระ เข้า4เดือนแล้วยังไม่หายเลย 55555

VIP Member

บ่อยมากคะ ไม่มีสาเหตุแต่ก็หาเรื่องมานอยมาน้อยใจได้ตลอดเลย

เป็นค่ะ น้อยใจทุกคนค่ะ ร้องไห้เก่งมาก แต่ก่อนไม่เปนขนาดนี่