548 ตอบกลับ

ทางนี้แพ้คนแรกไม่แพ้คนที่2แพ้หนักคนที่3 แต่สองคนแรกเป็นผู้หญิง คนที่3ยังไม่ทราบเพศจ้า

ท้องแรกไม่แพ้ได้ ญ.ท้องที่2ก้อไม่ ได้ช. แต่ท้องสองจะทำอะไรไม่ได้เหนื่อยง่ายค่ะ ต่างกัน

ของเราท้องแรกผุ้ชายไม่แพ้อะไรเลยสามีแพ้แทนท้องสองเราแพ้นักมากแพ้ทุกอย่างได้ลูกสาว

บ้านนี้ท้องแรกแพ้หนักมากได้ผู้หญิงค่ะพอท้องสองไม่แพ้เลยใครๆก็ทักว่าจะได้ผู้ชายค่ะ

บ้านนี้แม่เหมาคนเดียวเลยค่ะ แต่ไม่รู้เป็นอะไรรู้สึกรักสามีขึ้นมากๆ หวงตลอดเวลา 😅

แพ้แทนไม่สามรถบอกเพศได้นะคะ ซาวเอาเท่านั้นค่ะแม่ บ้านนี้พ่อบ้านแพ้แทนได้ลูกสาวค่ะ

ไม่แพ้เลยค่ะ กินได้ทุกอย่างไม่เหม็นอะไรเลย แต่ผิวหน้ามันสิวขึ้นเต็มหน้าผากเลยค่ะ

ท้องแรกไม่แพ้อะไรเลย ได้ลูกชาย ท้อง2 ก็ไม่แพ้เช่นกันคะ แต่ท้องเล็ก รอลุ้นเพศอยู่คะ

เราไม่แพ้เลยจ้า แต่สามีแพ้หนักมากทั้งท้องแรกและท้องสอง ได้ผู้หญิง ทั้ง2ท้องเลยจ้า

แฟนแพ้แทนบางครั้งค่ะ นางจะหิวของเปรี้ยว เหม็นอาหารจนอ้วกเลย555 บางทีก็หน้ามืดไปเลย