548 ตอบกลับ

ตอนท้องไม่แพ้เลยค่ะ คลอดออกมาได้น้องผู้ชาย

เราไม่แพ้ สามีก็ไม่แพ้ค๊าา ลูกปกติ โตตามเกณฑ์

ไม่่แพ้เลยค่ะ.. แต่แฟนแพ้แทน ได้ลูกชายค่ะ😊😊

บ้านนี้ทั้งแพ้เอง สามีก็แพ้ด้วยได้ผู้ชายค่ะ

ไม่แพ้เลยค่ะ แถมกินเยอะแล้วก็หิวบ่อยด้วยค่ะ

ไม่แพ้ค่ะ สามีแพ้ค่ะ ตอนนี้ซาวด์หมอบอก ผช ค่ะ

การแพ้ท้องหรือไม่แพ้ บอกเพศลูกไม่ได้นะคะแม่

ไม่แพ้ค้า แฟนแพ้แทน ตอนนี้ท้องได้7เดือนแล้วค้า

เมื่อวานไปซาวหมอบอกน่าจะได้ ผช ค่ะ ตอนนี้ 21 สัปดาห์คะ สะดือไม่ปูด แต่อยากได้ลูก ผญ มากกว่า 😍

ไม่เเพ้คะ ได้ลูกชายคะ เเต่สามีก็ไม่เเพ้นะคะ

ไม่แพ้เลยค่ะ แต่สามีแพ้หนักมาก ได้ลูกสาวค่ะ