548 ตอบกลับ

บ้านนี้ไม่แพ้อะไรเลยค่ะ ปกติทุกอย่างได้ผู้หญิงค่ะ😊

บ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะ ทั้งแม่ ทั้งสามี ได้ผู้หญิง จ้าา

VIP Member

แพ้นิดหน่อยค่ะ แต่เบื่อหน้าสามีมากกว่า ได้ลูกชายค่ะ

บ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะ กินเก่งตั้งแต่เริ่มครรภ์เลยค่า

บ้านนี้ไม่แพ้เลยได้ลูกชายจ้า ท้องแรกแพ้ได้ผู้หญิงจ้า

หู้ยย ดีใจจังเลยคะ ผช ผญ เลย 😍

คุณแม่ไม่มีแพ้เลยค่ะ มีแต่คุณสามีแพ้ ได้ผู้ชาย 38 9พ.ค

ตอนนี้ท้อง3เดือนกว่าแล้วค่ะ ท้องที่3 ไม่แพ้เลยค่ะ

อยากให้สามีแพ้แทนบ้่าง บ้านนี้ไม่มีใครแพ้ ปกติมาก

ไม่แพ้เหมือนกันจ้า ตอนนี้ตั้งครรภ์ 3 เดือนแล้วคะ

VIP Member

ท้องเเรกไม่เเพ้เลยค่ะ เเต่ท้อง2กินไรไม่ได้เลยค่ะ