2 ตอบกลับ

ต้องอยู่ที่ว่าเป็นที่อะไรด้วยอ่ะค่ะ อย่างเราสามีมีลูกติดมา 2 คน แต่กับเราปล่อยมา 3 ปีไม่ติดเลย แล้วเรามีอาการปจด.มาไม่ปกติ 1-2 เดือนมาครั้ง ปวดปจด.ทุกครั้งที่มา แบบนี้เราก็คาดเลยว่าเรานี่แหละมดลูกไม่ดี เราบำรุงมดลูกกินว่านชักมดลูกค่ะ กินอยู่3เดือนหยุดกินไปสักพักหาซื้อไม่ได้ สังเกตุตัวเองปจด.มาแล้วไม่ปวดท้องแล้ว แล้วจู่ๆปจด.เดือนขาด2เดือน สรุปท้องค่ะ 🤣🤣

VIP Member

ลองปรึกษาหมอดูมั้ยค่ะ ส่วนตัวเราไม่เคยคุมแต่ก็ไม่ได้พยายามจะมี ตอนที่ท้องคือนอนด้วยกันแค่ครั้งเดียวค่ะ ติดเลย 🤣🤣