6 ตอบกลับ

VIP Member

ดูแลสุขภาพร่างกายให้พร้อม ปรับการทานอาหารที่มีประโยชน์ การพักผ่อน ออกกำลังกายร่วม ทานโฟลิคเตรียมพร้อมแต่เนิ่นๆ ปฏิบัติภารกิจช่วงวันไข่ตก ที่สำคัญอย่าเครียด อย่ากดดันตัวเองค่ะ ✌️❤️ เอาใจช่วยนะคะ

ขอบคุนนะค่ะ

Super Mum

ตรวจเช็ควันตกไข่ กินโฟลิครอเลย 3 เดือนล่วงหน้าถ้าทำได้ รักษาสุขภาพให้แข็งแรงทั้งสองคน ถ้าไม่มาสักทีก็ปรึกษาหมอเฉพาะทางค่ะ ✌

Super Mum

ตรวจเช็ควันตกไข่ กินโฟลิครอเลย 3 เดือนล่วงหน้าถ้าทำได้ รักษาสุขภาพให้แข็งแรงทั้งสองคน ถ้าไม่มาสักทีก็ปรึกษาหมอเฉพาะทางค่ะ

ทานโฟลิคก่อนวางแผนตั้งครรภ์3เดือนค่ะ ร่างกายต้องแข็งแรงค่ะ

ขอบคุนค่ะ

นับวันไข่ตกค่ะ

นับแล้วค่ะ

สู้ๆค่ะแม่

ขอบคุนนะคะ