5 ตอบกลับ

ของบ้านนี้ขาด12วันก็ขึ้น2ขีดจางพอเมื่อวานตรวจอีก2ขีดเข้มมาก

ดีจัง ของเราตอนนี้ขีดที่ว่าจางก็หายไป พอไปคลินิกหมอก็บอกว่าไม่ได้ท้อง แต่ทำไมเรารู้สึกแปลกตัวเองตลอดเวลาเหมือนมีอะไรอยู่ในท้องเรา

จางแค่ไหนก็ท้องนะคะ ไปตรวจที่ร.พ.เลยค่ะ

ไปหาหมอที่คลินิกมาหมอว่าก็ไม่ท้องนะแต่ทำไมปจดไม่มา

ของเรา39วันแล้วยังไม่กล้าตรวจเลย😂

ตรวจ ก็ไม่เจอ 2 ขีดเหมือนกันค่ะ

Super Mum

จางก็ท้องค่ะ

บ้านนี้ตรวจเองจางๆ ไปตรวจที่สาธารณสุข บอกไม่ท้อง พร้อมออกหนังสือยืนยันเลยนะคะ 😂😂 แต่แม่มั่นใจว่าท้อง เลยรออีกหลายวัน แล้วไปคลีนิค คราวนี้ 2 ขีดชัดเจน ระหว่างรอก็บำรุงรักษาสุขภาพให้ดี 😊