257 ตอบกลับ

ลักษณะท้องบอกเพศไม่ได้หรอกค่ะแม่ แต่ถ้าจะให้ทาย ขอทายว่าผช.ค่ะ

ทายว่าน่าจะชายค่ะ เพราะท้องลักษณะคล้ายๆเราเลย เราก้อได้ลูกชาย

ของเราท้องแหลม แต่หมอยอกผู้หญิง คนแถวบ้านบอกผู้ชาย รอลุ้นค่ะ

บ้านนี้ท้องแหลมแต่ซาวด์แล้วผู้หญิงค่ะ ใครเจอก็ทักว่าลูกชาย

ส่วนมากเลยค่ะท้องรูปทรงเเหลมๆจะเป็นผู้ชายเคาว่ากัน อิอิ

แหลมคะ น่าจะผช แต่บางทีไม่เกี่ยวเท่าไหร่เราท้องกลม ผช คะ

อยากทราบต้องไปซาวด์จ้า ให้คนอื่นบอกก็ไม่เท่าหมอมองเห็น

ท้องแหลมผู้ชาย ท้องกลมผู้หญิงค่ะ เค้าว่ากันแบบนั้น

น่าจะผู้ชายคะอายุครรภ์เท่ากันเลยคลอดเมื่อไหร่คะแม่

ซาวด์​ดีกว่า​ค่ะ​ ลักษณะ​ท้องบอก​เพศ​ลูก​ไม่ได้​คะ