36 ตอบกลับ

ดิ้นตั้งแต่ไตรมาสแรกเลยค่ะ เพียงขนาดน้องยังเล็กคุณแม่จะยังไม่รู้สึก ทั้งนี้ถ้าผนังหน้าท้องคุณแม่ไม่หนามาก สัก 14-15w ก็จะเริ่มรู้สึกยุกยิกๆ ที่ท้องน้อยแล้วล่ะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ ❤️

บ้านนี้ครั้งแรกตอน 16 w ค่ะ ตอนนี้18wแล้ว ดิ้นเก่งมากๆ แม่รับรู้ทุกการดิ้นของเขาเลยค่ะ น่าจะเป็นเพราะหน้าท้องบางค่ะ ท้องแรกด้วยตื่นเต้นมากก

ตื่นเต้นเหมือนกัน รอลุ้นทุกวันค่ะ

บ้านนี้รู้สึกตอน 16wค่ะ รุสึก ตอดๆเบาๆตอน 15w ค่ะ เพราะออกกำลังกาย หน้าท้องไม่ค่อยมีไขมัน จึงรุสึกได้เร็วค่ะ ตื่นเต้นมาตอนน้องดิ้นทุกครั้ง

ขอบคุณมากค่ะ

บ้านนี้กำลังตั้งท้อง2​ เริ่มตอดแรงๆชัดเจนเลยคือ18+3​ ตอนนี้21+3​ เริ่มตอดแรงมากขึ้นรู้สึกถึงการเคลื่อนไหวในท้อง​แล้ว❤️

รออีกนิดน้าเเม่​ ✌️✌️

Super Mum

ท้องแรก อาจจะช่วง 18-25 wค่ะ เรารู้สึกตอดตอน 22w ดิ้นก็ 26w แม่หน้าท้องหนา รกเกาะด้านหน้าค่ะ

ตื่นเต้นมากๆค่ะ

น้องตอดตั้งแต่16วีคแล้วค่ะขึ้นอยู่กับแม่ว่าจะรู้สึกมั้ยแต่ท้อง2จะรู้สึดชัดกว่าค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ❤️

17w ขึ้นไปค่ะ แล้วแต่คนด้วยนะคะแม่บางคนผิวหนังหนาอาจจะไม่รู้สึกตอนน้องดิ้นค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-4503189)

เรารู้สึกน้องเริ่มตอดตอน16wท้อง2แล้วตอนนี้21wดิ้นทั้งวันถ้าท้องแรก20wขึ้นจ้า

ตื่นเต้น ลุ้นทุกวันเลยค่ะ 🤣

บ้านนี้เริ่มตอน18-19วีคค่ะรู้สึกเบามากแต่ก็พอได้สังเกต ตื่นเต้นสุดๆ

ตื่นเต้นมากๆค่ะ🤣