46 ตอบกลับ

ชอบกินขนมกรุบกรอบค่ะไม่รุ้จะได้ผู้หญิงหรือผู้ชาย

ตอนท้องแรกๆคือเกลียดของหวานมากค่ะ ได้ลูกชายค่ะ 😂

ชอบหวาน ได้ทั้งญ ทั้ง ช เลยค่ะ ท้องห่าง 10ปีเลย

ชอบกินไอศครีม น้ำปั่น ชาไข่มุก ได้ลูกสาวจ้า

เราชอบกินของหวานๆมากกสรุปผู้ชายจ้า🥰

ชอบกินทุกรสชาติเลยค่ะ บ้านนี้ได้ลูกชายค่ะ

บ้านนี้ชอบของหวานมากๆๆๆๆๆๆ ได้ลูกชายค่ะ😁

ตอนท้องชอบทานของหวานมากค่ะ ได้ลูกสาวค่ะ🥰

บ้านนี้กินหวานตลอดค่ะออกมาได้ลูกชายค่ะ

บ้านนี้ชอบทานของหวานค่ะ ท้อง2ลูกชายค่ะ