30 ตอบกลับ

20 ส.ค. แต่นัดผ่า 6 ส.ค. เท้าบวมมากปกติใส่รองเท้า 38 ตอนนี้ 40 ยังแน่นเลยคะ

TapFluencer

เราขา ข้อเท้า เท้า บวมมาสักพักแล้วค่ะ แต่หมอบอกปกติ กำหนด17/8ค่ะ😅

เรา7สิงหา ไม่บวมนะคะ ปกติมากเลยค่ะ จะมีอาการเหนื่อยง่ายมากๆค่ะ

15สค. กำมือไม่ได้แล้วค่าา55555 ปวดนิ้วไปหมดแล้วแต่นังต้องไปทำงาน

บ้านนี้ 24สิงหา ปกติค่ะเท้าไม่บวมแต่จะปวดขาและหลังมากกว่าค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เริ่มบวมแล้วค่ะ บางวันตื่นมาก็มีปวดเท้าบ้าง

ไม่บวมค่ะ แต่ท้องแข็งบ่อยมากๆยืนทำงานไม่ได้เลยค่ะ

บวมนิดๆ แต่อาการท้องแข็งบ่อยมาก กำหนดคลอด30สิงหาคะ

ของเราก้อเริ่มบวมแร้วค่ะ ทีมสิงหา กำหนด21 สิงหาค่ะ

ตอนนี้บวมทั้งมือทั้งเท้าเลยค่ะ กำหนดคลอด 17 สิงหา