26 ตอบกลับ

ของเเม่เคยไปจรวจตอน5วีคไม่พบตัวค่ะหมอให้เวลาอีก2วีค เจอตัวเลยค่ะ

ทางนี้เจอถุงตั้งครรภ์5สัปดาห์เจอหัวใจตอน6สัปดาห์งับ

ทางนี้พึ่งไปซาวมาวันนี้ 5w2d เจอถุงตั้งครรภ์แล้วค่ะ

ของเราเจอนะ 5 สัปดาห์ 2 วันเจอถุงแล้วก็หัวใจเต้น

บ้านนี้ซาวเจอถุงตอน5วีคค่ะ แต่เจอตัวน้องตอน7วีค

บ้านนี้ซาวด์ตอนอายุครรภ์5สัปดาห์ พบถุงแล้วคะ

5สัปดาห์เจอถุงแล้ว ไปเจอน้องอีกทีตอน7สัปดาห์

เเต่บ้านนี้ไปตรวจหมอบอกยังไม่เจอถุงเลยค่ะ หมอเลยนัดไปอีกทีอาทิตย์หน้า กังวลมากเลยค่ะตอนนี้😔

บ้านนี้ซาวด์ตอน7W ยังไม่เจอ มาเจอน้องตอน9w+3ค่ะ

บ้านนี้พบถุงตั้งครรภ์ตอน9สัปดาห์ค่ะ

บ้านนี้ไปซาว์มาไม่เจอถุงเลยค่ะเลยเเอบกลัวว่าจะท้องนอกมดลูกอีก🥲

ตรวจตอน 5วีคค่ะ เจอถุงเเล้วว