15 ตอบกลับ

ไม่จริงและไม่เกี่ยวอะไรกับเพศลูกเลยค่ะ บ้านนี้ตอนไตรมาสแรกตอดซ้าย พอไตรมาสสองตัวใหญ่ขึ้น ดิ้นทั่วท้องค่ะ

ไม่เกี่ยวค่ะ ของเรา ลูกอยู่มดลูกทางขวา ลูกสาวค่ะ มันแล้วแต่ตัวอ่อนเขาฝังตัวอยู่มดลูกด้านไหนค่ะ

ตอดตั้งแต่ 3เดือนครึ่ง ดิ้นจนถึง 6 เดือน ดุกดิกแต่ข้างซ้ายไปย้ายที่เลย ได้ช. ลูกชิบอยู่กับที่😀

ตอน12-13wตอดด้านซ้ายค่ะ พอ18wดิ้นด้านซ้าย พอ20wดิ้นด้านซ้ายและขวา ซาวด์แล้วได้ ชายค่ะ

เด็กสามารถดิ้นได้ทั่วท้องค่ะ ไม่เกี่ยวกับเพศไหนจะดิ้นข้างไหน

ไม่เกี่ยวค่ะ น้องดิ้นได้ทั่วท้อง บางวันขวาบางวันซ้าย

ไม่เกี่ยวคะ อัตตร้าซาวเหนผลดีสุดค่ะ

บ้านนี้ดิ้นอยู่ข้างซ้าย ได้ ผช จ้าาา

มีแบบนี้ด้วยเหรอคะ

VIP Member

ไม่เกี่ยว​กันคะ